Mafi kyawun Farashi akan Mai Musanya Zafi Biyu - Titanium Plate & Firam ɗin mai musayar zafi - Shphe

Takaitaccen Bayani:


Cikakken Bayani

Tags samfurin

Bidiyo mai alaka

Jawabin (2)

Ɗauki cikakken alhakin biyan duk bukatun abokan cinikinmu; cimma ci gaba na ci gaba ta hanyar amincewa da faɗaɗa masu siyan mu; juya zuwa abokin haɗin gwiwa na dindindin na abokan ciniki kuma ƙara yawan bukatun abokan ciniki donPlate Heat Exchanger Don Maido da Ruwan Shara , Cooling Plate Heat Exchanger , Mai Canjin Zafi Na Siyarwa, Ka'idar ƙungiyarmu yawanci shine don samar da abubuwa masu inganci, ƙwararrun ayyuka, da amintaccen sadarwa. Maraba da duk abokai don yin odar gwaji don haɓaka ɗan ƙaramin kasuwanci na dogon lokaci.
Mafi kyawun Farashi akan Mai Musanya Zafin Faranti Biyu - Titanium Plate & Firam ɗin musayar zafi - Cikakken Shphe:

Ka'ida

Plate & frame heat Exchanger yana kunshe ne da faranti na canja wuri na zafi (kwayoyin ƙarfe) waɗanda gaskets ke rufe su, an haɗa su tare da sandunan ɗaure tare da kulle goro tsakanin farantin firam. Ramin tashar jiragen ruwa a kan farantin yana samar da hanyar ci gaba mai gudana, ruwan yana gudana cikin hanyar daga shigarwa kuma an rarraba shi cikin tashar gudana tsakanin faranti na canja wurin zafi. Ruwa biyun suna gudana a cikin counter current. Ana canja wurin zafi daga gefen zafi zuwa gefen sanyi ta cikin faranti masu zafi, ana kwantar da ruwan zafi kuma ana dumama ruwan sanyi.

zdsgd

Ma'auni

Abu Daraja
Tsananin Tsara <3.6MPa
Zane Temp. <1800 C
Sama/Plate 0.032 - 2.2 m2
Girman Nozzles DN 32-DN 500
Kaurin faranti 0.4 - 0.9 mm
Zurfin Ciniki 2.5-4.0 mm

Siffofin

High zafi canja wuri coefficient

Karamin tsari tare da ƙarancin buga ƙafa

Mai dacewa don kulawa da tsaftacewa

Ƙananan ƙazantawa

Ƙananan zafin jiki na kusanci

Hasken nauyi

fgjf

Kayan abu

Kayan faranti Gasket kayan
Austenitic SS EPDM
Duplex SS NBR
Ti & Ti alloy FKM
Ni & Ni alloy Farashin PTFE

Hotuna dalla-dalla samfurin:

Mafi kyawun Farashi akan Mai Musanya Zafi Biyu - Titanium Plate & Firam ɗin Rarraba zafi - hotuna daki-daki na Shphe

Mafi kyawun Farashi akan Mai Musanya Zafi Biyu - Titanium Plate & Firam ɗin Rarraba zafi - hotuna daki-daki na Shphe


Jagoran Samfuri masu dangantaka:
Haɗin kai
Plate Heat Exchanger Anyi da farantin DUPLATE™

Muna ci gaba da ruhin kasuwancin mu na "Quality, Performance, Innovation and Integrity". We goal to create much more worth for our customers with our rich albarkatun, jihar-of-da-art inji, gogaggen ma'aikata da kuma na kwarai azurtawa ga Best Price on Double Plate Heat Exchanger - Titanium farantin & firam zafi Exchanger – Shphe , A samfurin zai wadata ga ko'ina cikin duniya, kamar: Bahamas , Italiya , Argentina , Mu ne yanzu neman zuwa ko da mafi girma hadin gwiwa tare da juna amfanin dogara a kan abokan ciniki. Za mu yi aiki da zuciya ɗaya don inganta samfuranmu da ayyukanmu. Mun kuma yi alkawarin yin aiki tare tare da abokan kasuwanci don haɓaka haɗin gwiwarmu zuwa matsayi mafi girma da raba nasara tare. Barka da zuwa ziyarci masana'antarmu da gaske.
  • Yana da kyau sosai, abokan hulɗar kasuwanci da ba kasafai ba, suna sa ido ga mafi kyawun haɗin gwiwa na gaba! Taurari 5 By Camille daga California - 2017.08.21 14:13
    Wannan kamfani ne mai gaskiya da amana, fasaha da kayan aiki sun ci gaba sosai kuma samfurin ya isa sosai, babu damuwa a cikin kaya. Taurari 5 By trameka milhouse daga Austria - 2017.09.29 11:19
    Ku rubuta sakonku anan ku aiko mana